Cổng EPON ONU 2

CHIMA 1GE + 1FE GEPON ONU, hỗ trợ uplink 1,25G EPON và cung cấp cổng 1 * 10 / 100Base-Tx + 1 Gigabit LAN. Đó là một thiết bị đầu cuối tiêu chuẩn GEPON ONU IEEE802.3ah có thể được áp dụng trong các mạng FTTH và FTTO.

Nói chuyện ngay
Chi tiết sản phẩm

SON8010U 1 GE + 1 FE GEPON ONU Mô tả:

SON8010U là một lớp dựa trên viễn thông của IEEE802.3ah dựa trên GEPON ONU (Cơ sở Mạng Quang học). Cung cấp cổng EPON Uplink 1 * 1,25G và 1 * 10 / 100Base-Tx + 1 * 10/100 / 1000Base-Tx LAN. Đường lên GEPON của nó cung cấp đầu vào băng thông rộng 1,25Gbps. Cổng LAN 10 / 100Base-Tx LAN có thể được kết nối với một dịch vụ mạng WiFi Router cho các dịch vụ Home, và cổng Gigabit LAN của nó có thể được kết nối với một hộp IPTV cho dịch vụ Home TV. 2 cổng LAN của nó có thể cho phép các ISP triển khai cả dịch vụ Internet và IPTV trong mạng FTTH và FTTO.


GEPON Sơ đồ ứng dụng:

image007 (001) .jpg


Những đặc điểm chính:

Phù hợp với chuẩn IEEE802.3ah Gigabit EPON, hỗ trợ truyền dẫn sợi quang tinh khiết.

Truyền tải trên WDM / Single fiber, tiết kiệm chi phí trên cáp quang, khoảng cách truyền tối đa có thể đạt tới 20Km.

Các công trình thượng nguồn ở 1310nm và Downstream ở bước sóng 1490nm, tránh xung đột tín hiệu sợi quang

Hỗ trợ Băng thông linh hoạt, có thể gán băng thông yêu cầu cho từng thuê bao.

Hỗ trợ tăng cường bảo mật truyền tải, hỗ trợ mã hóa phát sóng ở hạ lưu và TDMA cho thượng nguồn.

Hỗ trợ Multicast, người đăng ký có thể áp dụng cho VOD, Video conferencing, v.v.

Hỗ trợ địa chỉ MAC và địa chỉ IP liên kết với một máy tính cụ thể, bảo vệ sự riêng tư của bạn.

Hỗ trợ một hoặc nhiều LLIDs, người dùng và dịch vụ khác nhau có thể bị ràng buộc với các SSID khác nhau.

Hỗ trợ các ưu tiên QOS IEEE802.1P duy nhất cho các dịch vụ và LLIDs khác nhau,

Hỗ trợ quản lý địa phương hoặc từ xa, có thể quản lý và cung cấp thông qua NMS.

Hỗ trợ Failure Fiber FAT Detection, NMS có thể chỉ ra sự thất bại và vị trí của nó.


Các tính năng phần cứng:

Hoàn toàn tuân thủ tiêu chuẩn IEEE802.3ah, đi kèm với bộ thu phát SFF đóng gói 2 * 10

Cung cấp 1 cổng Gepon SC cho việc uplinking, hỗ trợ 1.25G thượng lưu và hạ lưu

Cung cấp cổng LAN 1 * 10 / 100Base-Tx LAN và cổng LAN Gigabit LAN 1 * 10/100 / 1000Base-Tx

Cung cấp 1 nút Reset, có thể thiết lập lại thiết bị một cách thuận tiện

Độ nhạy của cổng quang học Gepon: -2dBm đến -27dBm

Tỉ số sợi quang: Tỉ lệ quang khác nhau áp dụng cho khoảng cách truyền khác nhau, 1:64 MAX.

Hỗ trợ băng thông Backplane 2.2Gbps

Đi kèm với đèn LED hiển thị cho trạng thái làm việc, trạng thái liên kết, báo động hệ thống, trạng thái GEPON & báo thức, điện, vv

Thiết kế máy tính để bàn, nhà ở bằng nhựa với thiết kế làm mát tăng cường,

DC 12V, 0.5A Bộ chuyển đổi nguồn chuyển đổi ngoài, hỗ trợ cắm điện tiêu chuẩn châu Á, châu Âu, Mỹ, Anh, Úc và Braxin.


Các tính năng của phần mềm:

Hỗ trợ tính năng chuyển đổi lớp 2

Hỗ trợ phát hiện tự động và đăng ký tự động ONU

Hỗ trợ liên kết địa chỉ MAC và lọc

Hỗ trợ liên kết địa chỉ IP và lọc

Hỗ trợ báo động ONU và Kiểm tra kết nối người dùng

Hỗ trợ FIFO, hỗ trợ tổng hợp cổng

Hỗ trợ kiểm soát cổng và điều khiển Broadcast

Hỗ trợ DHCP Option 82 và DHCP Snooping

Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, Port Based VLAN,

Hỗ trợ IEEE802.1P QOS, TOS, COS

Hỗ trợ IEEE802.1d Spanning Tree

Hỗ trợ xác thực IEEE802.1x

Hỗ trợ giới hạn địa chỉ MAC,

Hỗ trợ IGMP V2, V3 và IGMP Snooping cho multicast

Hỗ trợ IEEE802.3X full duplex, kiểm soát dòng ngược half duplex

Hỗ trợ kiểm soát băng thông


Thông số kỹ thuật:

Tiêu chuẩn

IEEE 802.3ah, IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x, IEEE 802.3z, IEEE802.1d, IEEE
802.1P, IEEE 802.1Q, IEEE 802.1X, RFC1155, RFC1157, RFC1112, RFC1113

Topology

Sao Topology

Cổng Uplink

1 cổng Gepon SC,

Cổng xuống

2 cổng (1 * 10 / 100Base-Tx mạng LAN tốc độ nhanh + 1 * 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit LAN)

Tốc độ Truyền

1,25Gbps

Khoảng cách truyền

Tối đa 20Km

Chỉ thị LED

Liên kết, hoạt động, Full / half duplex, tốc độ, và quyền lực trên chức năng chẩn đoán

Cáp Ethernet

10Base-Tx: UTP loại 3, 4,5, đến 100m
100Base-Tx: UTP loại 5, lên đến 100m
1000Base-Tx: UTP loại 5, 5E, 6, lên đến 100m

Cáp quang

8,3μm, 8,7μm, 9μm và cáp quang 10μm một chế độ

Cung cấp năng lượng

AC 96-260V, DC 12V, 0.5A, Nguồn điện nội bộ

Độ ẩm môi trường

Nhiệt độ

Độ ẩm

Đang làm việc

0 ℃ - 45 ℃

10% - 90%

Đứng gần

-30 ℃ - 60 ℃

5% - 90% RH



Hot Tags: EPON ONU 2 cổng, Trung Quốc, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, mua, giá rẻ, số lượng lớn, giá cả, giá thấp
sản phẩm liên quan
Yêu cầu thông tin