Cổng GEPON OLT 2

Cổng GEPON OLT 2

CHIMA 2 Port GEPON OLT, hỗ trợ tỷ lệ sợi quang 1:64, có thể kết nối tới 128 ONUs từ xa.

Chat Now
Chi tiết sản phẩm

SNA8220T 2 Port Gepon OLT Mô tả hệ thống:

SNA8220T là một hệ thống OLT Gepon dựa trên chuẩn IEEE802.3ah Gigabit Epon. Nó hỗ trợ tối đa 2 cổng Gepon, có thể kết nối lên đến 128 máy tính của thuê bao Gepon ONUs với tỉ lệ sợi quang quang 1:64. Đây là một hệ thống OLT cấp lớp viễn thông được thiết kế cho các nhà cung cấp dịch vụ Internet cung cấp các dịch vụ internet chất lượng cao và tốc độ cao (như IPTV, VoIP, truyền dữ liệu) tới Subsribers.


Các tính năng quản lý mạng lớp 2 phong phú:

SNA8220T hỗ trợ chuyển mạch tốc độ đường truyền phong phú và các tính năng quản lý phong phú như IEEE 802.3 10Base-Tx Ethernet, IEEE 802.3u 100Base-Tx Ethernet, IEEE802.3z gigabit Ethernet, IEEE802.3ad, điều khiển luồng IEEE 802.3x, IEEE802.1Q VLAN, IEEE802.1P QOS, IEEE 802.1D Spanning Tree, IEEE802.1W Cấu trúc nhanh Spanning Tree, IEEE802.3ah Gigabit EPON, IGMP Snooping V1, V2, V3, v.v ...


Bảo trì và Quản lý mạng thống nhất:

Hệ thống OLED của Snolex20T Gepon hỗ trợ tính năng quản lý và bảo trì tiện lợi. Nó hỗ trợ quản lý SNMP, Telnet và NMS. Với phần mềm quản lý SNMP, chẳng hạn như Dude, HP Openview được cài đặt trong máy tính quản lý, quản trị viên hệ thống có thể dễ dàng quản lý và cấu hình OLNA SNA8220T được áp dụng một cách dễ dàng và từ xa bằng một vài cách khác.


Gepon Công nghệ dựa trên tiêu chuẩn IEEE802.3ah:

SNA8220T đi kèm với 2 khe GFP SFP cố định và 2 giao diện đường lên tối đa Gigabit SFP / Tx.

Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3ah Gigabit Epon,

Hỗ trợ tối đa 2 bộ thu phát Gepon SFP cho downlinking, có thể kết nối lên đến 128 bộ ONUs Thuê bao

Hỗ trợ truyền tốc độ 1.25Gbps

Bước sóng của các cổng Gepon SC: Uplink: 1310nm, Đường xuống: 1490nm

Công suất truyền dẫn quang trung bình cho Cổng Gepon SC: + 2dbm đến + 7dbm

Khả năng tiếp nhận quang học của Cổng Gepon SC: -30dBm

Tỷ lệ sợi quang tối đa: 1:64

Hỗ trợ chuẩn CTC 2.1 China Telecom Gigabit Epon

Hỗ trợ chuẩn OAM và các tính năng quản lý OAM có thể mở rộng

Hỗ trợ Mã hóa cho dữ liệu lên và xuống

Hỗ trợ nâng cấp một ONU hoặc nhiều ONUs đồng thời và từ xa bởi quản trị viên hệ thống

Hỗ trợ chứng thực ONU, có thể báo cáo sự kiện đăng ký bất hợp pháp ONU


Các tính năng phần cứng:

Tương thích hoàn toàn với chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ah

Hỗ trợ 2 cổng GEPON SC, tốc độ truyền ở 1.25Gbps

Hỗ trợ giao diện đường kết nối combo 2 * 10/100 / 1000Base-Tx và 2 khe cắm Gigabit SFP

Khung gầm 1U với Quạt làm lạnh được trang bị bên trong

Hỗ trợ Hot Swap của GEPON SFP Transceivers

Hỗ trợ EAPS fastbackback bảo vệ và GEPON Optical Path bảo vệ.

Bảng địa chỉ MAC: 8K

VLAN Bảng: 1-4094

Cung cấp năng lượng:

Nguồn điện xoay chiều: 110-240V AC, 50 / 60Hz


Các tính năng của phần mềm:

SNA8220T hỗ trợ các tính năng quản lý lớp 2 đầy đủ:

Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, Port Based VLAN

Hỗ trợ IEEE802.1D Spanning Tree, IEEE802.1W Cây tăng nhanh

Hỗ trợ Liên kết IEEE802.3ad Aggregation,

Hỗ trợ IEEE802.3X Half Duplex và Full Duplex Backpressure Flow Control

Hỗ trợ IEEE802.1P QOS, COS, DifferSev, FIFO (Đầu tiên trong đầu tiên ra), DBA (Dynamic Bandwidth Assignment), SLA,

Hỗ trợ Access Control List (ACL) dựa trên dòng chảy

Hỗ trợ kiểm soát băng thông

Hỗ trợ Multicast: IGMP V1, V2, IGMP Snooping, Multicast VLAN,

Hỗ trợ Cli, Telnet, SNMP V1, V2c,


Gepon Giải pháp Ứng dụng:

Hệ thống Gepon bao gồm Gepon OLT, Gepon ONU và Cáp quang. Gepon OLT là thiết bị chủ (cũng được sắp xếp như Thiết bị Chuyển mạch Truy cập Lớp 2) kết nối với Gepon ONU với Bộ ghép quang quang. Gepon ONU là thiết bị thuê bao được đặt tại Nhà thuê bao. Với NMS được cài đặt trong Máy chủ Máy chủ ở phía Gepon OLT, các quản trị viên có thể quản lý / cấu hình Gpon ONU trong kho máy chủ của Gepon OLT từ xa. Với tất cả các kết nối 1 gigabit hoặc 10Gigabit, hệ thống Gepon cung cấp một băng thông lớn có thể đáp ứng hoặc vượt quá yêu cầu truyền dẫn cho IPTV, VoIP và dịch vụ dữ liệu.

Đó là một lựa chọn tuyệt vời cho Fiber To The Home, Fiber To The Building, vv giải pháp.


Thông số kỹ thuật:

Mẫu NO.

SNA8220T

Phần cứng

Dung lượng phần cứng

Tiêu chuẩn phần cứng

IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ah tiêu chuẩn

Cổng GEPON

2 cổng GEPON SC

Cổng Uplink

2 Cổng 10/100 / 1000Base-Tx kết hợp với 2 khe Gigabit SFP

Hệ thống làm mát

Khung gầm 1U với Quạt làm lạnh được trang bị bên trong

Giao diện Gepon 1.25G

Hỗ trợ 2 giao diện GFP SFP

Chuyển đổi công suất

8Gbps

Bảng địa chỉ MAC

8K

Bảng VLAN

1-4094

Trao đổi nóng

Hỗ trợ Hot Swap của GSPON SFP Transceiver

EAPS

Hỗ trợ EAPS fastbackback bảo vệ và GEPON Optical Path bảo vệ.

Cung cấp năng lượng

Nguồn điện xoay chiều: 110-240V AC, 50 / 60Hz

Nhân vật Gepon

  • Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3ah Gigabit Epon,

  • Hỗ trợ tối đa 2 cổng Gepon SC cho downlinking, có thể kết nối lên đến 128 máy tính của ONUs Thuê bao

  • Hỗ trợ truyền tốc độ 1.25Gbps

  • Bước sóng của các cổng Gepon SC: Uplink: 1310nm, Đường xuống: 1490nm

  • Công suất truyền dẫn quang trung bình cho Cổng Gepon SC: + 2dbm đến + 7dbm

  • Khả năng tiếp nhận quang học của Cổng Gepon SC: -30dBm

  • Tỷ lệ sợi quang tối đa: 1:64

  • Hỗ trợ chuẩn CTC 2.1 China Telecom Gigabit Epon

  • Hỗ trợ chuẩn OAM và các tính năng quản lý OAM có thể mở rộng

  • Hỗ trợ Mã hóa cho dữ liệu lên và xuống

  • Hỗ trợ nâng cấp một ONU hoặc nhiều ONUs đồng thời và từ xa bởi quản trị viên hệ thống

  • Hỗ trợ chứng thực ONU, có thể báo cáo sự kiện đăng ký bất hợp pháp ONU

 


Phần mềm

Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, Port Based VLAN

Hỗ trợ IEEE802.1D Spanning Tree, IEEE802.1W Cây tăng nhanh

Hỗ trợ Liên kết IEEE802.3ad Aggregation,

Hỗ trợ IEEE802.3X Half Duplex và Full Duplex Backpressure Flow Control

Hỗ trợ IEEE802.1P QOS, COS, DifferSev, FIFO (First In First Out),
DBA (Phân bổ băng thông động), SLA,

Hỗ trợ Access Control List (ACL) dựa trên dòng chảy

Hỗ trợ kiểm soát băng thông

Hỗ trợ Multicast: IGMP V1, V2, IGMP Snooping, Multicast VLAN,

Hỗ trợ Cli, Telnet, SNMP V1, V2c,

Hỗ trợ nâng cấp firmware với TFTP và FTP

Hot Tags: GEPON OLT 2 cổng, Trung Quốc, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, mua, giá rẻ, số lượng lớn, giá cả, giá thấp
sản phẩm liên quan
Yêu cầu thông tin