Chuyển đổi Gigabit Thông minh trên Web 26 Cổng

Chuyển đổi Gigabit Thông minh trên Web 26 Cổng

STE-2226-GW là một bộ chuyển mạch web gigabit với 24 cổng Ethernet 10 / 100Base-Tx, khe cắm sfp 2 gigabit và 2 cổng kết nối mạng Ethernet gigabit. Với công cụ chuyển mạch gigabit được quản lý này, Người dùng có thể mở rộng mạng lưới lên đến 80Km.

Chat Now
Chi tiết sản phẩm

STE-2226-GW 26 Port Gigabit Websmart Switch Mô tả:

STE-2216-GW là một switch gigabit Websmart cung cấp khả năng Auto-Negotiation 24 Port 10 / 100Base-Tx và Auto MDI / MDIX cùng với 2 khe cắm gigabit SFP và 2 cổng gigabit TX kết hợp với khả năng mở rộng mạng từ lên đến 80Km.

Bộ chuyển mạch 26 cổng gigabit cung cấp các tính năng quản lý Web và cấu hình thông minh, chẳng hạn như PortMirroring, điều khiển phân phối băng thông cổng, VLAN dựa trên Port / Tag, Trunk và địa chỉ MAC tĩnh, QOS, Cảng an toàn, thống kê lưu lượng cổng, vv.

Cung cấp bảng nối đa năng lên tới 8.8.8Gbps, STE-2226-GW cung cấp khả năng chuyển tiếp đường dây tốc độ không chặn

Bộ chuyển mạch web gigabit 26 cổng thông qua phương pháp chuyển mạch lưu trữ và chuyển tiếp và nó tích hợp 8K

Bảng địa chỉ MAC để đáp ứng đầy đủ các ứng dụng đa dạng.

Với thiết kế lắp đặt rack 19 inch, STE-2216-GW có thể là lựa chọn lý tưởng cho các quán cà phê Internet, các doanh nghiệp vừa / nhỏ và mạng cộng đồng thông minh.


Tính năng, đặc điểm:

> Tương thích hoàn toàn với IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3z

> 24 cổng 10 / 100M RJ45 và 2 cổng RJ45 10/100 / 1000M cộng với 2 khe cắm mở rộng Gigabit SFP,

> MDI / MDI-X tự động, NWAY trên tất cả các cổng RJ45, Tự động Đàm phán giữa Gigabit cooper và sợi Gigabit

Hỗ trợ IEE802.3x Flow Control cho chế độ full-duplex, và điều khiển dòng chảy áp ngược cho chế độ half-duplex

> Backplane băng thông lên đến 8.8Gbps, hỗ trợ Không chặn toàn tốc độ dây-Tốc độ

> Kiến trúc lưu trữ và chuyển tiếp, Bảng địa chỉ MAC 8K

Hỗ trợ VLAN dựa trên cổng lên đến 26 nhóm, IEE802.1q, VLAN dựa trên thẻ, VLAN ID từ 1-4096

Hỗ trợ Port Trunking tối đa 3 nhóm, mỗi nhóm bao gồm 2/4 cổng

> Bảng địa chỉ MAC tĩnh, lên đến 24 nhóm

> Kiểm soát băng thông cổng, 64kbps

> QoS (Chất lượng dịch vụ), 8 Hàng đợi Ưu tiên IEEE 802.1P

> Kiểm soát an ninh cổng, Cố định địa chỉ MAC của cổng, học tập, ràng buộc, địa chỉ MAC 24 cho mỗi cổng

> Broadcast Strom Intelligent Control, kiểm soát loại phát sóng, cài đặt quảng bá được hỗ trợ

> Xử lý cổng

> Hỗ trợ cài đặt địa chỉ IP của IP cố định hoặc máy khách DHCP tự động phân phối

> Web-Managed, hỗ trợ nhiều ngôn ngữ

> Nâng cấp phần mềm nâng cấp

> Web-Managed, hỗ trợ nhiều ngôn ngữ

> Chẩn đoán cáp

Hỗ trợ Flow Static, hiển thị động gói lưu trữ, lọc và chuyển các cổng và switch

> Nguồn điện bên trong, Giá đỡ kim loại 19 inch chuẩn, chiều cao IU


Thông số kỹ thuật:



Tiêu chuẩn

IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3z,

IEEE802.3x, IEEE802.1q, IEEE802.1p

địa chỉ IP

> Địa chỉ IP để đăng nhập: 192.168.0.1; Tên đăng nhập: admin; Mật khẩu: admin;

> Hãy chắc chắn rằng công tắc hoạt động bình thường và sau đó nhấn nút RESET

cho đến khi tình trạng của chỉ số SYS thay đổi theo cách này: Luôn bật - Chớp tắt.

Tại thời điểm này, bạn có thể thả nút này, và Switch sẽ khôi phục lại mặc định ban đầu

cài đặt tự động. Khi đèn chỉ báo SYS bật xanh trở lại, điều này cho thấy bạn

đã thành công trong việc khôi phục cài đặt mặc định.

Cảng

24 cổng RJ45 10 / 100Mbps với NWAY và MDI / MDI-X tự động

2 khe cắm Gigabit SFP và 2 cổng Gigabit Tx Combo

Backplane

8,8Gbps

Địa chỉ MAC

8K

Chế độ chuyển mạch

Store-and-Forward

Chế độ kiểm soát dòng chảy

Kiểm soát dòng chảy full-duplex IEEE 802.3x và điều khiển dòng chảy áp ngược

Chỉ dẫn

Cổng 10/100 / 1000M: 1 LINK / ACT, 1 1000M (Tốc độ), 1 100M (Tốc độ)

Khe cắm SFP: 1 LINK / ACT, 1 1000M (Tốc độ, dùng chung với cổng RJ45)

Công suất: 1

SYS: 1

RESET: 1

Cáp mạng

> 10Base-T: UTP loại 3, 4,5 cáp lên đến 100m

> 100Base-TX: Cáp UTP loại 5 đến 100m

> 1000Base-Tx: 1000Base-Tx: CAT 5 UTP được khuyến khích

> 1000Base-SX: 62.5um / 50um LC, MMF, tối đa 220/550 mét (721/1804 feet)

> 1000Base-LX: 62.5um / 50um LC, MMF, tối đa 550 mét (1804 feet)

> 1000Base-LX: 9 um / 10um LC, SMF, Max 3Km-8km (1,86 dặm-49,7 dặm)

Thứ nguyên

440mm x 140mm x 44mm

19 inch Rack mountable, chiều cao 1U

Cung cấp năng lượng

Công suất bên trong: AC 160-260V 50 / 60Hz

Đầu vào điện áp rộng phạm vi

Mức tiêu thụ: 20 Watts Max

Độ ẩm môi trường

Nhiệt độ

Độ ẩm

Hoạt động

0 ℃ đến 40 ℃

10% đến 90%

Lưu trữ

-40 ℃ đến 70 ℃

5% đến 90% RH




Hot Tags: web smart gigabit switch 26 cổng, Trung Quốc, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, mua, giá rẻ, hàng loạt, giá, giá thấp
sản phẩm liên quan
Yêu cầu thông tin