Bộ chuyển mạch quang học 8 cổng

Bộ chuyển mạch quang học 8 cổng

STE-208-X3X1 là một bộ chuyển mạch sợi quang cung cấp 8 cổng quang 10 / 100Base-Fx.Nó hỗ trợ các đầu nối SC, ST, FC.Khoảng cách truyền dẫn có thể từ 2Km đến 120km.

Chat Now
Chi tiết sản phẩm

STE-208-X3X1 + 8 cổng 100Base-Fx + 2 Gigabit SFP Không quản lý Chuyển mạch quang:

STE-208-X3X1 + là một cổng quang không được quản lý 8 cổng được thiết kế đặc biệt để phân phối một liên kết sợi quang vào nhiều trang web. Nó đi kèm với 8 cổng quang 100Mbps cho đường xuống, 2 khe Gigabit SFP cho đường lên.

Cổng quang 100Base-Fx hỗ trợ chế độ đơn và đa chế độ, khoảng cách truyền từ sợi quang đa mode 2Km đến sợi quang đơn mode 120Km. Các cổng uplink gigabit SFP hỗ trợ các bộ thu phát SFP phổ quát của sợi quang Multimode và sợi quang đơn mode, khoảng cách truyền từ khoảng đa năng 550m đến một chế độ 120Km giúp mở rộng mạng của bạn.

Nó cung cấp cho bạn năng lực internet lớn để đáp ứng các yêu cầu về mạng cho IPTV, VoIP và truyền dữ liệu. Nó là một thiết bị phân phối sợi quang được sử dụng rộng rãi trong Fiber to the Floor, Fiber cho các ứng dụng Xây dựng.

Các tính năng phần cứng:

Cung cấp 8 cổng quang cổng 100Base-Fx, SC, ST, FC tùy chọn

Hỗ trợ trang bị bộ thu sợi quang lõi kép lõi kép hoặc lõi đơn 1 * 9

Hỗ trợ nhiều sợi, khoảng cách truyền có thể đạt tới 2 hoặc 5Km

Hỗ trợ sợi Singlemode, khoảng cách truyền dẫn có thể từ 20Km đến 120Km

Cung cấp 2 cổng Gigabit SFP Fiber

Cổng Gigabit SFP Fiber và cổng Gigabit Ethernet dùng cho kết hợp

Cổng Gigabit SFP Fiber hỗ trợ Universal Gigabit SFP Bộ thu phát các chế độ đơn hoặc đa chế độ

Khoảng cách truyền dẫn cho giao diện sợi gigabit SFP có thể từ đa cực 550m đến Singlemode 120Km

Hỗ trợ chuyển đổi Store and Forward mode

Hoàn toàn tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3z

Hỗ trợ băng thông Backplane 5,6Gbps

Hỗ trợ IEEE802.3x full duplex và half duplex backpressure flow control

Hỗ trợ địa chỉ MAC tự động, cung cấp địa chỉ MAC 8K

Đi kèm với đèn LED hiển thị trạng thái làm việc, trạng thái chờ, nguồn điện, vv

19 "Rack Mountable housing, chiều cao 1U

Đi kèm với nguồn điện nội bộ

Cung cấp điện áp, hỗ trợ điện áp AC 96V đến 260V

Hỗ trợ cắm điện tiêu chuẩn Châu Á, Châu Âu, Hoa Kỳ, Anh, Úc


Ứng dụng chính:

Với cổng Uplink Gigabit Fiber và cổng đường truyền 100Mbps Fiber, STE-208-X3X1 + có dung lượng truyền tải lớn

có thể đáp ứng hoặc vượt quá hầu hết các yêu cầu truyền dẫn cho thoại, video và dữ liệu qua Ethernet. Nó có thể được áp dụng như là một thiết bị phân phối quang được đặt trong các tầng hoặc phòng máy chủ của các tòa nhà. Đó là một lựa chọn tuyệt vời để Fiber To The Floor, Fiber To The Building giải pháp.


Thông số kỹ thuật:

Tiêu chuẩn

IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3z, IEEE802.3x tiêu chuẩn

Topology

Sao Topology

Cổng Uplink

2 cổng Gigabit SFP Fiber

Cổng xuống

8 cổng quang 100Base-Fx

Địa chỉ MAC

8K

Tốc độ Truyền

10Mbps: 14880pps, 100Mbps: 148800pps, 1000Mbps: 1488000pps

Chế độ Chuyển mạch

Lưu trữ và Chuyển tiếp

Chỉ thị LED

Liên kết, hoạt động, Full / half duplex, tốc độ, và quyền lực trên chức năng chẩn đoán

Cáp Ethernet

10Base-Tx: UTP loại 3, 4,5, đến 100m
100Base-Tx: UTP loại 5, lên đến 100m
1000Base-Tx: UTP loại 5, 6 cáp lên đến 100m

Cáp quang

100Base-Fx và 1000Base-X:
8,3μm, 8,7μm, 9μm và cáp quang 10μm một chế độ
Cáp quang đa năng 50, 62.5 và 100μm

Cung cấp năng lượng

AC 96-260V, Nguồn điện nội bộ

Độ ẩm môi trường

Nhiệt độ

Độ ẩm

Đang làm việc

0 ℃ - 55 ℃

10% - 90%

Đứng gần

-20 ℃ - 65 ℃

5% - 95% RH



Hot Tags: chuyển mạch quang 8 cổng, Trung Quốc, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, mua, giá rẻ, hàng loạt, giá, giá thấp
sản phẩm liên quan
Yêu cầu thông tin