Chuyển mạch lớp 3 24 cổng

Chuyển mạch lớp 3 24 cổng

STCS3526A là một bộ chuyển đổi Ethernet lớp 3 cung cấp 24 cổng 10 / 100Base-TX Ethernet, cộng thêm 2 cổng Gigabit SFP hoặc cổng Ethernet.

Chat Now
Chi tiết sản phẩm

STCS3526A 24 X2G Lớp 3 Routing Switch Mô tả:

STCS3526A là thiết bị chuyển mạch lớp 3 an toàn và thông minh, có tính năng chuyển mạch tốc độ dây. Nó sử dụng thiết kế dạng hộp, và đó là công nghệ chuyển mạch định tuyến trung học tốc độ 2/3 với 10/100 M cho các trung tâm dữ liệu Carrier, các trang trại máy chủ, tủ quần áo và mạng khu vực đô thị. STCS3526A cung cấp 24 cổng Ethernet tự động cảm ứng 10/100 và hai khe cắm mở rộng Gigabit cho cáp quang hoặc cáp đồng.

Phần cứng của nó được thiết kế để hỗ trợ phân loại dòng thông minh 2/3/4 thông minh.

Các tính năng chính của chuyển mạch định tuyến lớp 24X2 3, chẳng hạn như danh sách kiểm soát truy cập (ACL), lọc và phân loại QoS mang lại sự thông minh và an ninh cho các cạnh của mạng và cho phép ứng dụng như đa phương tiện truyền trực tuyến thời gian thực.

STCS3526A hỗ trợ một loạt các giao thức lớp 2/3/4 bao gồm RIPv1 / v2, OSPFv2 và PIM-SM, VRRP. Nó được coi là điểm truy cập trí tuệ quan trọng nhất của mạng diện rộng, không chỉ có chức năng chuyển mạch và định tuyến mà còn bao gồm chức năng xác thực (ví dụ kiểm soát truy cập người dùng), bảo vệ an toàn (ví dụ: chống lại virus và chức năng quét), giám sát chức năng vv. lựa chọn giải quyết rất nhiều vấn đề khó xử.

Tốc độ Tốc độ Tốc độ 2/3 Switching

Tất cả các cổng hỗ trợ chuyển tiếp tốc độ dây;

Công suất chuyển mạch 15.2 Gbps;

6.6 Mbps Tốc độ chuyển tiếp lớp 2/3.

QoS linh hoạt

Hỗ trợ cho các thuật toán lập lịch trình hàng đợi linh hoạt, tức là Mức độ Ưu tiên Nghề (SP), Robin Rounded Trọng lượng (WRR) và SP + WRR; 8 hàng đợi ưu tiên.

Hỗ trợ phân loại dòng thông minh trong lớp 2-7;

Hỗ trợ các điểm mã IEEE 802.1p, TOS và DiffServ.

Chính sách bảo mật toàn diện

Tương thích với cổng IEEE 802.1x và Web, STCS3526A có thể xác định người dùng cố gắng truy cập vào mạng. Nó cũng có thể ngăn chặn truy cập trái phép vào mạng bằng cách kết hợp bất kỳ kết hợp MAC, IP, VLAN và PORT nào. Các chính sách chống vi rút thông minh và chính sách định tuyến tối ưu hóa có thể bảo vệ mạng chống lại cuộc tấn công của Code Red và Worm Blaster, trong đó cải thiện đáng kể tính bảo mật của mạng của bạn.

Các chế độ quản lý đa dạng

STCS3526A hỗ trợ giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP), hỗ trợ giao diện dòng lệnh (Command Line Interface - CLI), quản lý Web và TELNET, giúp đơn giản hóa việc quản lý mạng.


Thông số kỹ thuật:


Sự miêu tả yếu tố

STCS3526A

Hệ thống

Cảng

24 cổng 10 / 100Base-T

Khe cắm

2 khe cắm Gigabit SFP / TX tùy chọn

Sức chứa

Backplane Băng thông

15G

Chuyển đổi công suất

8,8Mpps

Tốc độ chuyển tiếp gói tin

6,6 Mpps

Bảng MAC

8K

Bảng VLAN

255

Bộ đệm gói tin

chia sẻ 32MB

Giới hạn ARL dựa trên cảng

Cấm Học Cấm Học Khi Hạn Chế Đã Xảy Ra

Vâng

ARP

4K

VLAN

VLAN dựa trên cổng

255

IEEE 802.1q VLAN

255

SuperVLAN & Sub-VLAN

Vâng

Cảng tổng hợp

Thân cây

6 thân cây, 8 cổng trong mỗi thân cây

Gương

Vâng

IGMP Snooping

Vâng

IP / MAC / Cảng Binding

Tính tùy ý của IP / MAC / Port

Vâng

DHCP

Chuyển tiếp

Vâng

Máy chủ

Vâng

Giới hạn Tỷ lệ

Giới hạn tốc độ dựa trên cổng hoặc VLAN

Vâng

ACL

Quy tắc lên đến 1K

IEEE 802.1p

Vâng

Quản lý hàng đợi

WRR

Vâng

SP

Vâng

Hybrid (WRR + SP)

Vâng

Giao diện định tuyến

Cấu hình VLAN với địa chỉ IP

32

DiffServ

Vâng

Sự tiêu thụ năng lượng

<>

định tuyến

Tuyến tĩnh

Vâng

RIPv1 / v2

Vâng

OSPFv2

Vâng

Định tuyến dựa trên chính sách

Vâng

PIM-SM

Vâng

VRRP

Vâng

Sự quản lý

Trace Route

Vâng

SNMP

Vâng

Bẫy SNMP

Vâng

RMON

RMON-MIB

Vâng

NMS

IP hoặc IP Subnet dựa trên Telnet Access Control

Vâng

Kiểm soát truy cập SNMP trên IP hoặc IP Subnet

Vâng

Phần cứng

Nguồn điện (90 - 264VAC 47-63Hz, 44 - 53VDC)

Vâng

Kích thước (W * D * H)

443mm x 360mm × 44.5mm

Nhiệt độ

Nhiệt độ hoạt động: 0-50 ℃

Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 70 ℃

Độ ẩm

10% -90% không cô đặc


Thông tin đặt hàng:


Mô hình

Sự miêu tả

Quyền lực

STCS3526A

24 10 / 100Base-T + 2 Gigabit SFP / TX (khe cắm mở rộng

AC 220V

SP-GSX-A

1000Base-SX, mô-đun quang, GE-đa-850nm, 550meter, LC

SP-GLX-A

1000Base-LX, module quang, GE-đa-1310nm, 10km, LC

SP-GTX-A

10/100 / 1000Base-TX



Hot Tags: tầng 3 chuyển 24 cổng, Trung Quốc, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, mua, giá rẻ, số lượng lớn, giá hạ giá
sản phẩm liên quan
Yêu cầu thông tin