Chuyển mạch Lớp 3 8 cổng

Chuyển mạch Lớp 3 8 cổng

STCS3800 là một Switch Gigabit Ethernet Lớp 3 cung cấp khe 8GBIC. Nó là một switch lớp 3 với chuyển mạch lớp 2-7 và các tính năng QOS mạnh mẽ.

Nói chuyện ngay
Chi tiết sản phẩm

STCS3800 8 cổng GBIC Gigabit Tầng 3 Routing Switch Mô tả:

STCS3800 là một bộ chuyển mạch lớp gigabit đơn thuần 3 cung cấp cổng 8 GBIC. Cả hai mô đun Gigabit TX GBIC

và các mô đun Gigabit GBIC FX có thể được cài đặt vào khung chính.

Bộ chuyển mạch thông minh STCS3800 là một bộ chuyển mạch nhiều cấp doanh nghiệp. Triển khai ở lớp tổng hợp, cung cấp các dịch vụ hội tụ an toàn cho các doanh nghiệp cỡ trung và các mạng lưới trường.

Hỗ trợ phân loại dòng thông minh trong lớp 2-7, STCS3800 cung cấp nhiều tính năng QoS nhiều người ngăn ngừa tắc nghẽn và giúp đảm bảo lưu lượng mạng được phân loại và ưu tiên đúng cách.

Được tích hợp hoàn toàn vào bộ chuyển mạch Gigabit của ChiMa, STCS3800 cung cấp tính năng hoàn hảo.


>>> Khả năng Chuyển mạch cao và Tốc độ Tốc độ 2-4 Chuyển mạch

1. Khả năng chuyển mạch 16 Gbps;

2. 11.9Mpps chuyển tiếp;

3. Chuyển mạch lớp 2-7 dựa trên phần cứng.

>>> QoS thông minh

1. Bộ đệm gói chia sẻ 32 MB và cơ chế ngăn chặn HOL tiên tiến;

2. Các chính sách phân loại dòng chảy đa lớp do người sử dụng xác định;

3. Bộ lọc gói độc lập tại mỗi cổng để phân biệt thông minh các luồng ứng dụng;

4. Hỗ trợ điểm mã IEEE 802.1p và DiffServ.

5. Hỗ trợ cho một loạt các chính sách lọc ACL.


Thông số kỹ thuật:


Sự miêu tả

STCS3800

Hệ thống

Cảng

8 cổng chuyển đổi giao diện GigaBit (GBIC)

Sức chứa

Chuyển đổi công suất

16 G

Tốc độ chuyển tiếp gói tin

11,9 Mpps

Bảng MAC

8K

Bảng VLAN

64

Bộ đệm gói tin

Tất cả các cổng chia sẻ bộ đệm chuyển mạch 64MB

Giới hạn ARL dựa trên cảng

Cấm Học Cấm Học Khi Hạn Chế Đã Xảy Ra

Vâng

ARP

4K

VLAN

VLAN dựa trên cổng

64

IEEE 802.1q VLAN

64

SuperVLAN & Sub-VLAN

Vâng

ACL

Quy tắc lên đến 1K

Sự tiêu thụ năng lượng

<>

Phần cứng

Cung cấp năng lượng

100-240VAC, 47-63Hz

Kích thước (W * D * H)

440mm x 280mm x 44.5mm

Nhiệt độ

Nhiệt độ hoạt động: 0-50 ℃

Nhiệt độ bảo quản: - 40 ~ 70 ℃

Độ ẩm

10% -90% không cô đặc


>>> Đặt hàng thông tin:


Mô hình

Sự miêu tả

Quyền lực

STCS3800

8 khe GBIC

AC 220V

SP-GSX-GBIC

1000Base-SX, mô-đun quang, GE-đa-850nm, 550m, mô đun LC GBIC

SP-GLX-A

1000Base-LX, mô-đun quang, GE-đa-1310nm, 10km, LC, mô-đun GBIC

SP-GTX-GBIC

Module 10/100 / 1000Base-TX GBIC


Hot Tags: lớp 3 chuyển đổi quang 8 cổng, Trung Quốc, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, mua, giá rẻ, hàng loạt, giá, giá thấp
sản phẩm liên quan
Yêu cầu thông tin