Chuyển mạch lớp 3 Gigabit 24 Ports

Chuyển mạch lớp 3 Gigabit 24 Ports

STCS5024ST là một bộ chuyển mạch lớp 3 gigabit với khe cắm 24 khe Gigabit SFP, cộng với 4 cổng ethernet gigabit. Đây là một bộ chuyển đổi bảo mật đa lớp thông minh được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng mạng bảo mật gigabit cao.

Chat Now
Chi tiết sản phẩm

STCS5024ST 24 cổng Gigabit SFP + 4 cổng 10/100 / 1000Base-T Tầng 3 Gigabit Switch Mô tả:

STCS5024 an toàn thông minh chuyển đổi nhiều lớp là một chuyển đổi thế hệ mới cho an ninh mạng.Nó cung cấp nhiều dịch vụ và hiệu suất cao.Với công suất lớn và chuyển đổi hiệu năng cao, nó cũng có tính năng bảo mật tiên tiến. Đây là lựa chọn cao cấp cho việc kiểm soát truy cập lớp hội tụ của MAN nhỏ hoặc trung bình, hoặc công tắc truy cập cho người dùng doanh nghiệp.


An ninh Cao cấp:

Các tính năng bảo mật tiên tiến STCS5024ST được trang bị các tính năng bảo mật tiên tiến để đảm bảo hoạt động an toàn của mạng. Hỗ trợ các chính sách kiểm soát truy cập ACL toàn diện, bao gồm: địa chỉ MAC người dùng dựa trên ACL, giao thức IP (TCP / UDP) dựa trên ACL, số cổng TCP dựa trên ACL, số cổng UDP dựa và dựa trên thời gian ACL; Có thể nhận diện thiết bị đầu cuối dịch vụ pháp lý với VLAN-IP-MAC bị giới hạn; hỗ trợ người sử dụng kiểm soát truy cập giao thức 802.1x, cung cấp hiệu quả hơn cổng kiểm soát người sử dụng hơn so với phương pháp truyền thống; Chức năng hạn chế địa chỉ MAC cổng có thể điều khiển số máy chủ truy cập vào cổng được chỉ định;

Hỗ trợ PVLAN, cung cấp việc tách biệt cổng nghiêm ngặt trong 802.1Q VLAN, đảm bảo tính bảo mật cao qua dịch vụ

hoạt động; Bằng sáng chế kiểm tra kỹ thuật bảo vệ CPU và lọc dữ liệu được gửi đến CPU để tránh các cuộc tấn công nguy hiểm; Một số xác thực cho các giao thức như RIP, OSPF, vv (xác thực văn bản thuần túy,

MD5 xác thực) để đảm bảo kiểm soát được tuyến đường và topo mạng, cung cấp bảo mật cao hơn;


QOS linh hoạt

Chuyển đổi nhiều lớp bảo mật STCS5024ST hỗ trợ QoS thông minh để đáp ứng nhu cầu về chất lượng cao

thoại, video và các dịch vụ đa phương tiện thời gian thực khác:

Ưu tiên dựa trên IEEE802.1P thông tin được gắn thẻ và dịch vụ phân loại lưu lượng quintuple;

Hỗ trợ dựa nhiều lưu lượng CoS và ToS để đáp ứng nhu cầu về dịch vụ đa phương tiện thời gian thực như hội nghị truyền hình; Các quy tắc phân loại dòng chảy đa lớp tự định nghĩa, với 1024 quy tắc luồng được hỗ trợ trong một thiết bị; 8 hàng đợi ưu tiên được hỗ trợ trên mỗi cổng, có ngăn chặn tắc nghẽn và định dạng lưu lượng;


Hỗ trợ giao thức định tuyến toàn diện

Chuyển đổi nhiều lớp bảo mật STCS5024ST hỗ trợ một loạt các công nghệ định tuyến phong phú bao gồm gần như tất cả các công nghệ định tuyến hiện tại.

Hỗ trợ các giao thức định tuyến unicast: RIP V1, RIP V2, OSPF, BGP, định tuyến tĩnh;

Hỗ trợ các giao thức định tuyến multicast: IGMP, PIM-SM;

Hỗ trợ dự phòng dự phòng giao thức: VRRP.

Bảo trì và kiểm soát thuận tiện

Hỗ trợ phương pháp NM như SNMP, CLI, RMON, TELNET, WEB; Hỗ trợ BOOTP, TFTP và FTP để nâng cấp phần mềm nhanh.


Thông số kỹ thuật:


Mẫu NO

STCS5024ST

> Hệ thống

Số cổng

24 cổng Gigabit SFP; 4 cổng 10/100 / 1000Base-T Combo

Chuyển đổi công suất

48G

Khả năng chuyển tiếp gói tin

> 35.7mpps

Sự tiêu thụ năng lượng

<>

> Hiệu suất cơ bản

Bảng địa chỉ MAC

32K

Các bảng định tuyến

8K

Dung lượng bộ đệm

Shared 32M

Chế độ chuyển tiếp

Lưu trữ và chuyển tiếp

> Kiểm soát mạng và dòng chảy

PVLAN

Vâng

VLAN

802.1Q 4k

QoS

8 hàng đợi ưu tiên trên mỗi cổng; định dạng dòng chảy và phương pháp lập kế hoạch phong phú

Phương thức phân phối hàng đợi

WRR, SP, WRR + SP

Sự hội tụ cổng

FE, hội tụ cổng GE; tối đa 32 nhóm với 8 cổng cho mỗi nhóm

Nghị định thư định tuyến

Unicast

Định tuyến tĩnh, RIP V1 / V2, OSPF V2,

Multicast

IGMP, PIM-SM,

Định tuyến chính sách

Vâng

Số giao diện định tuyến

512

Tính năng bảo mật

802.1X

Vâng

cổng thông tin điện tử

Vâng

ACL

1K

Giới hạn địa chỉ MAC

Vâng

Phát sóng truyền hình

Vâng

Bảo vệ CPU

Vâng

Giới hạn tốc độ cổng

Chi tiết 8K

Tính năng quản lý

SNMP

SNMP V1 / V2c / V3

RMON

1,2,3,9

HTTP

Vâng

CLI

Vâng

Kích thước (L * W * H)

443mm x 360mm × 44.5mm

443mm x 280mm × 66.7mm

Môi trường làm việc

0 ~ 40 ℃ 10 ~ 90% không ngưng tụ

Cân nặng

<>


Thông tin đặt hàng:


Mô hình

Sự miêu tả

Quyền lực

STCS5024ST

24 cổng Giao diện Gigabit SFP, 4 cổng Gigabit TX kết hợp

AC 220V

SP-GTX (SFP)

GE-TX SFP mô-đun-GE-100 mét -RJ45-3.3V


SP-GSX (SFP)

Bộ ghép quang quang học SFP-GE-đa-850nm-550meter-LC kết nối quang học-3.3v

SP-GLX (SFP)

SFP quang module-GE-đơn mode-1310nm-10 km-LC kết nối quang-3.3v



Hot Tags: lớp 3 chuyển mạch quang gigabit 24 cổng, Trung Quốc, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, mua, giá rẻ, số lượng lớn, giá cả, giá thấp
sản phẩm liên quan
Yêu cầu thông tin